Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ko xem đánh chết!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
salem_2601
Dân Thường
Dân Thường
salem_2601

Ko xem đánh chết!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ko xem đánh chết!!!!   Ko xem đánh chết!!!! Icon_minitimeSun Dec 14, 2008 5:36 pm

Anh em thân mến! Box của chúng ta thành lập ngay từ những ngày đầu.Chứng tỏ đây là 1 mảnh đất có quy hoạch kỹ lưỡng,co sự chuẩn bị chu đáo,đầu tư rất lớn để phát triển va để thể hiện tài năng của Trai Kiến trúc chúng ta nói chung va 06x4 nói riêng.Thế nhưng có 1 thực tế rất đáng buồn....Box của chúng ta cho đến ngày hôm nay vẫn còn quá sơ sài.Mod tớ đã mất bao đêm mất ngủ..Ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa.Thât buồn lắm thay!!!.Hom trước vợ tớ có ghé qua xem web lớp và nói với tớ là: Bọn anh tưởng trai KT đánh guita pro lam.Ai ngờ có mỗi mấy bài.Bọn anh chỉ đánh được thế thôi ah.
Thật buồn lắm thay!!!
KO!!!Chúng ta nhất định ko chịu đầu hàng.Nhất định ko để lép vế thế này được.
Nay thay mặt Box ,tớ kêu gọi các boy X4,những boy xưa nay nổi tiêng đẹp trai,đàn hay hát giỏi,tán gái như nghoé các bạn hãy bớt chút thời gian và công sức cất cao tiéng...gáy của mình.Ai có đàn xịn dùng đàn xịn.Ai có đàn binh thường dùng đàn binh thường.Ai có đàn ..hơi lởm dùng đàn hơi lởm.
Cùng nhau góp sức xây dựng Fỏum lớp mình thật là hoành tá tràng để còn có nhiều các bạn gái trương ngoài vào xem nữa chứ.Biết đau lại chả khối Fan hâm mộ!
Vâng.Xin cảm ơn! Wink Wink Wink Suspect

Được sửa bởi salem_2601 ngày Tue Dec 16, 2008 10:36 am; sửa lần 1.
Admin
chủ tịch xã
chủ tịch xã
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko xem đánh chết!!!!   Ko xem đánh chết!!!! Icon_minitimeSun Dec 14, 2008 7:04 pm

lol! vâng , cin cảm ơn lòng nhiệt tình của salem, và để đáp lại lời kêu goi, mai tớ sẽ đi học đàn. anh em còn chờ j nữa..... nhảy vô nào
ar9
santa rendeer king queen farao jocolor geek scratch study elephant
http://06x4.nstars.org
hoedaica
trưởng thôn
trưởng thôn

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko xem đánh chết!!!!   Ko xem đánh chết!!!! Icon_minitimeFri Dec 19, 2008 12:51 am

nghe Duc noi minh cung buon thay. Lop minh nhieu Bac danh hay lam ma ko chiu xuat dau lo dien gi ca.Chan pheo. Den nam thu 5 co le minh se danh dan gioi.Luc do minh se post nhieu bai Very Happy Very Happy Very Happy
lykien
Bần Nông
Bần Nông
lykien

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko xem đánh chết!!!!   Ko xem đánh chết!!!! Icon_minitimeSun Dec 21, 2008 7:55 am

de nghi bac dung ra lap 1 lop bo tuc muzic cho anh em
salem_2601
Dân Thường
Dân Thường
salem_2601

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko xem đánh chết!!!!   Ko xem đánh chết!!!! Icon_minitimeSun Dec 21, 2008 5:12 pm

ay chet.ay chet...ai dam...ai dam.minh nao co biet mat mui cai not nhac no tron vuong meo mo the nao dau ma bo tuc cgho anh em duoc.Toan tu mo ma danh bang cam nhan thoi.Anh em co nhieu nguoi danh rat pro,minh biet chu,thang nao trong lop danh dam pro the nao minh biet ca.Moi toi chung no cha chiu chia se j ca.Chan.Keu goi mai ma chang thay thang nao nghe.Thoi,lai de hom nao admin tu suong vay.Chan...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko xem đánh chết!!!!   Ko xem đánh chết!!!! Icon_minitime

Ko xem đánh chết!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang